โลโก้

ดูบอลออนไลน์ คม ชัด ระดับ HD

รายการถ่ายทอดวันนี้ ( 21 ตุลาคม 2561 )

13:30
Hoi King vs Pegasus
พรีเมียร์ลีก ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก ฮ่องกง
14:00
วี-วาเรน นางาซากิ vs จูบิโล่ อิวาตะ
เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น
14:00
ฟาจาโน่ โอคายามะ vs มาจิดะ เซลเวีย
เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น
14:30
มวยไทย vs ศึกมวยไทย 7 สี
มวยไทย มวยไทย
14:30
ปักกิ่ง กั๋วอัน vs ฉางชุน
ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก
15:00
เพิร์ธ กลอรี vs เวสเทิร์น ซิดนีย์
เอลีก ออสเตรเลีย เอลีก ออสเตรเลีย
15:00
อาซาน มูกุงฮวา vs ซองนัม
ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้ ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้
15:30
โฟลริดสดอร์เฟอร์ vs วอวอสร์ สเตเยอร์
ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย
16:00
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ vs Round Robin # 1
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์
16:00
เอสเอสซี ฟารุล vs อาร์เกส
ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย
16:00
ไต้หวัน U19 vs ยูเออี U19
เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ
16:00
มวยไทย vs ศึกมวยไทย ททบ.5
มวยไทย มวยไทย
16:15
ไทย vs มาเลเซีย
ฟุตซอล ไทยแลนด์ไฟว์ ฟุตซอล ไทยแลนด์ไฟว์
16:30
คิตฉี vs Tai Po
พรีเมียร์ลีก ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก ฮ่องกง
17:00
แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น vs Finals
แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น
17:00
มายอร์ก้า vs เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน
17:00
เวนด์ซิสเซล vs ฮอร์เซ่นส์
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
17:00
วาร์ซิม vs ปอร์โต้ บี
ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส
17:15
เบรด้า vs วิลเล่ม ทเว
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
17:30
ริเซสปอร์ vs คอนยาสปอร์
ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี
18:00
ดินาโม มอสโก vs เซนิต
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
18:00
ลวีฟ vs อาร์เซน่อล เคียฟ
พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน
18:00
ทรอมสดาเลน vs แฮมคาม
อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์ อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์
18:00
สปาร์ตัก ซูโบติก้า vs ปาร์ติซาน เบลเกรด
ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
18:00
Sporting Huelva Women vs บาร์เซโลน่า (หญิง)
พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง) พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)
18:00
ยูเวนตุส บูคาเรสต์ vs เปโตรลูล โปรเอสติ
ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย
18:00
สลูตสค์ vs ตอร์ปิโด โซดิโน่
พรีเมียร์ลีก เบลารุส พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:00
ซวิคเคา vs รอสต็อค
ลีกา สาม เยอรมัน ลีกา สาม เยอรมัน
18:00
Tabor Sezana vs ดราว่า
ดิวิชั่น 2 สโลวีเนีย ดิวิชั่น 2 สโลวีเนีย
18:00
ฮาตาย์สปอร์ vs ออสมันลิสปอร์
ลีกา เอ ตุรกี ลีกา เอ ตุรกี
18:15
เบอร์มิงแฮม (หญิง) vs เชลซี (หญิง)
เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก
18:30
ฮัมบูร์ก vs โบคุ่ม
ลีกา สอง เยอรมัน ลีกา สอง เยอรมัน
18:30
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ vs Round Robin # 2
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์
18:30
มวยไทย vs ศึกคมชัดลึกมวยไทย
มวยไทย มวยไทย
18:30
เอชเจเค เฮลซิงกิ vs เอสเจเค
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์
18:30
อิลเวส vs ลาห์ติ
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์
18:30
อินเตอร์ ตูร์คู vs ฮอนก้า
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์
18:30
คูพีเอส vs ทีพีเอส
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์
18:30
พีเอส เคมี่ vs มารีฮามน์
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์
18:30
วีพีเอส vs โรพีเอส
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์
18:30
พาเดอร์บอร์น vs ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ลีกา สอง เยอรมัน ลีกา สอง เยอรมัน
18:30
เรเกนสบวร์ก vs ดาร์มสตัดท์
ลีกา สอง เยอรมัน ลีกา สอง เยอรมัน
18:35
เจียงซู ซูหนิง vs เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก
18:35
เหอหนาน vs กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ
ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก
18:45
วีบอร์ก vs ซิลเคบอร์ก
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
18:45
เฟรมัด vs เฮลซิงกอร์
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
18:45
นาสตีฟ vs ลิงบี้
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
18:45
นิโคบิ้ง vs เฟรเดริเซีย
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
18:45
ทิซเตด vs โรสคิลเด้
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
19:00
อินโดนีเซีย vs กาตาร์
เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ
19:00
สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น vs Finals 1
สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น
19:00
สเคนเดอร์บู vs คามซ่า
ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย
19:00
ดอบรุดซ่า ดอบริช vs อาด้า คาร์ดซาลี่
ลีกทู บัลแกเรีย ลีกทู บัลแกเรีย
19:00
ลิเวอร์พูล U23 vs ดาร์บี้ เคาน์ตี้ U23
พรีเมียร์ลีก 2 พรีเมียร์ลีก 2
19:00
คาร์ลสรูห์ vs เวเฮ่น
ลีกา สาม เยอรมัน ลีกา สาม เยอรมัน
19:00
มึนสเตอร์ vs เวือร์ชบัวร์เกอร์
ลีกา สาม เยอรมัน ลีกา สาม เยอรมัน
19:30
ฮามิลตัน vs เรนเจอร์ส
พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์
19:30
แอดมิร่า vs โวล์ฟสแบร์เกอร์
บุนเดสลีกา ออสเตรีย บุนเดสลีกา ออสเตรีย
19:30
แม็ตเตอร์สบวร์ก vs ซังคท์เพิลเทิน
บุนเดสลีกา ออสเตรีย บุนเดสลีกา ออสเตรีย
19:30
เฟเยนูร์ด vs ซโวลล์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
19:30
เวนโล่ vs เดน ฮาก
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
19:30
เฮราเคิ่ลส์ vs โครนิงเกน
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
19:30
อันเดอร์เลชท์ vs เซอร์เคิล บรูกก์
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
19:30
เอฟซี วิลล์ vs ชิอาสโซ่
ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
19:45
เซลเย่ vs เอ็นเค เครสโก
ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์ vs บอร์กโดซ์
ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส
20:00
โบโลญญ่า vs โตริโน่
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
20:00
โอลิมปิก ลียง (หญิง) vs บอร์กโดซ์ (หญิง)
ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง) ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง)
20:00
เยอร์การ์เด้น vs เอไอเค โซลน่า
ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน
20:00
Ullensaker / Kisa vs คอนสวิงเกอร์
อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์ อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์
20:00
อังการากูคู vs มาลัตยาสปอร์
ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี
20:00
อลันยาสปอร์ vs อันตัลยาสปอร์
ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี
20:00
Turbine Potsdam Women vs บาเยิร์น มิวนิค (หญิง)
บุนเดสลีกา เยอรมัน (หญิง) บุนเดสลีกา เยอรมัน (หญิง)
20:00
ฮัคเค่น vs ออสเตอร์ซุนด์
ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน
20:00
คิเอโว่ vs อตาลันต้า
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
20:00
สลาเวน vs กอริก้า
ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย
20:00
มวยไทย vs ศึก Max Muay Thai
มวยไทย มวยไทย
20:00
สโมเลวิชี่ vs อิสล็อก มินส์ค
พรีเมียร์ลีก เบลารุส พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:00
ดุ๊คล่า ปราก vs โอปาว่า
เช็ก เฟิร์ส ลีก เช็ก เฟิร์ส ลีก
20:00
อซาเน่ vs ซอนดาล
อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์ อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์
20:00
เอสคิลส์ตูน่า vs ฟัลเคนเบิร์ก
ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน
20:15
คลับ แอตเลติโก เฟนิกซ์ vs Atenas
พรีเมร่าลีก อุรุกวัย พรีเมร่าลีก อุรุกวัย
20:30
สปาร์ตัก มอสโก vs อาร์เซน่อล ตูล่า
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน
20:30
เทนเนสซี ไททันส์ vs ซานดิเอโก ชาร์จเจอรส์
เอ็นเอฟแอล เอ็นเอฟแอล
20:30
ซาเกลบี้ ลูบิ้น vs วิสล่า พล็อค
เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์
20:30
คาราบัคสปอร์ vs อัลทาย เอสเค
ลีกา เอ ตุรกี ลีกา เอ ตุรกี
21:00
เวจเล่ vs โคเปนเฮเก้น
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
21:00
โอลิมปิก โดเนตส์ค vs เชอร์โนโมเรตส์
พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน
21:00
ลูกาโน่ vs เซนต์ กัลเลน
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00
ซิยง vs กราสฮอปเปอร์
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00
เมเชเลน vs เบียร์ชอต
ดิวิชั่น 2 เบลเยียม ดิวิชั่น 2 เบลเยียม
21:00
ดินาโม วรันเย่ vs บัซคา ปาลังกา
ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
21:00
ลูโก้ vs กิมนาสติก
ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน
21:00
บาเซิ่ล vs ซามักซ์
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00
จามเชตปูร์ vs แอตเลติโก้ เด โกลกาตา
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:30
ดูนาฟ รูส vs โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:45
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด vs เดอ กราฟสคัป
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
22:00
กาซ เมตัน vs โบโตซานี่
ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย
22:00
ออสเตรีย เวียนนา vs สตวร์ม กราซ
บุนเดสลีกา ออสเตรีย บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:00
ปาร์ติซานี่ vs ลุฟเตตารี่
ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย
22:00
เดปอร์เตส อิกิเก้ vs ซานหลุยส์ คิวโลต
พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี
22:00
สโลวาน ลิเบอเรช vs สลาเวีย ปราก
เช็ก เฟิร์ส ลีก เช็ก เฟิร์ส ลีก
22:00
โอลิมปิจา vs เอ็นเค ทริคลาฟ
ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย
22:15
เลวาเดียกอส vs ซานธี
ซูเปอร์ลีก กรีซ ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:30
บราเก้ vs ยอนโคปิ้ง
ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน
22:30
เอล์ฟส์บอร์ก vs ซันด์สวาลล์
ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน
22:30
คัลมาร์ vs นอร์โคปิ้ง
ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน
22:30
เทรลเลบอร์ก vs ซิริอุส
ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน
22:30
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ vs ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท
ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย
22:30
ดินาโม เบรสต์ vs ตอร์ปิโด มินส์ค
พรีเมียร์ลีก เบลารุส พรีเมียร์ลีก เบลารุส
23:00
คราสโนดาร์ vs อัคมัต กรอซนี่
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
23:00
กอซเตเป vs เบซิคตัส
ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี
23:00
วาเลเรนก้า vs คริสเตียนซุนด์
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
23:00
เอจีเอฟ อาร์ฮุส vs อัลบอร์ก บีเค
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
23:00
แอต.มาดริด (หญิง) vs มาดริด ซีเอฟเอฟ (หญิง)
พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง) พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)
23:00
ออสเทนเด้ vs เกนท์
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
23:00
อาริส กรีซ vs พีเอโอเค
ซูเปอร์ลีก กรีซ ซูเปอร์ลีก กรีซ
23:00
เฮาเกซุนด์ vs อ็อดด์
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
23:00
ลีลล์สตรอม vs โรเซนบอร์ก
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
23:00
รานไฮม์ vs โบโด กลิมท์
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
23:00
ทรอมโซ่ vs สตาร์ต
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
23:00
วาเลเรนก้า vs คริสเตียนซุนด์
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
23:00
เลวานเกอร์ vs ฟลอโร่
อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์ อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์
23:00
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ vs เยิร์ฟ
อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์ อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์
23:00
โนตอดเดน vs สตรอมเมน
อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์ อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์
23:00
ซานต์เนส vs เนสท์ โซตรา
อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์ อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์
23:00
สปอร์ติ้ง คริสตัล vs กาฮามาร์ก้า
พรีเมร่า ดิวิชั่น เปรู พรีเมร่า ดิวิชั่น เปรู
23:00
ลีเกีย วอร์ซอว์ vs วิสล่า คราคอฟ
เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์
23:00
อัลบาเซเต้ vs อัลเมเรีย
ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน
23:00
เรอุส เดปอร์ติอู vs ราโย่ มายาดาฮองด้า
ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน
23:15
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า vs อัต.ตูคูมาน
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
23:30
โอเล็คซานเดรีย vs คาร์พาตี้ ลวิฟ
พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน
23:30
อัล จาซีร่า vs อัล แรมธ่า
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
23:30
อิสตันบูลสปอร์ vs กิเรซุนสปอร์
ลีกา เอ ตุรกี ลีกา เอ ตุรกี
23:35
อัล คาริติยาห์ vs อัล คอร์
สตาร์สลีก กาตาร์ สตาร์สลีก กาตาร์

รายการถ่ายทอดวันพรุ่งนี้ ( 22 ตุลาคม 2561 )

00:00
นิวอิงแลนด์ แพทริออตส์ vs ชิคาโก แบร์ส
เอ็นเอฟแอล เอ็นเอฟแอล
00:00
แคโรไลนา แพนเธอร์ส vs ฟิลาเดลเฟีย อีเกิลส์
เอ็นเอฟแอล เอ็นเอฟแอล
00:00
ซีเอสเอเค โซเฟีย vs เอตาร์
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:00
เบอร์กาเน่ vs ฮัสซาเนีย อกาดีร์
โปรลีก โมร็อกโก โปรลีก โมร็อกโก
00:00
โลบอส vs ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
00:00
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิควา vs บีไน ซาคห์นิน
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:30
เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ vs Main Race
เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์
01:00
ไครโอว่า vs สเตอัว บูคาเรสต์
ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย
01:00
สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น vs Finals 2
สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น
01:00
ชาร์เลอรัว vs ซูลเต้ วาเรเกม
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
01:00
อันโตฟากัสต้า vs ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี
01:00
แอชด็อด vs ไบตาร์ เยรูซาเลม
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
01:00
สตาเบ็ค vs บรานน์
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
01:00
ซาราโกซ่า vs เตเนรีเฟ
ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:30
คาดิซ vs สปอร์ติ้ง คิฆอน
ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:30
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส vs ซานตา เฟ่
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
02:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด vs ชิคาโก ไฟร์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
02:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน vs นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
02:00
ดีซี ยูไนเต็ด vs นิวยอร์ก ซิตี้
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
02:00
พัลไมรัส vs เซียร่า
ซีรีส์ เอ บราซิล ซีรีส์ เอ บราซิล
02:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค vs โตรอนโต้ เอฟซี
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
03:25
นิวออร์ลีนส์ เซนต์ส vs บัลติมอร์ เรฟเวนส์
เอ็นเอฟแอล เอ็นเอฟแอล
03:25
ดัลลัส คาวบอยส์ vs วอชิงตัน เรดสกินส์
เอ็นเอฟแอล เอ็นเอฟแอล
03:45
อินดิเพนเดนเต้ vs ฮูรากัน
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
04:00
มินนิโซตา ยูไนเต็ด vs แอลเอ กาแล็กซี่
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
04:00
เอฟซี ดัลลาส vs สปอร์ติ้ง เคซี
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
04:00
ฮุสตัน ไดนาโม vs ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
04:00
ลอสแอนเจลิส vs แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
05:00
พาราน่า vs ฟลาเมงโก
ซีรีส์ เอ บราซิล ซีรีส์ เอ บราซิล
05:00
ครูไซโร่ vs ชาเปโคเอนเซ่
ซีรีส์ เอ บราซิล ซีรีส์ เอ บราซิล
07:20
ซินซินแนติ เบงกอลส์ vs แคนซัส ซิตี้ ชีฟส์
เอ็นเอฟแอล เอ็นเอฟแอล
08:00
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ vs ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส
เอ็นบีเอ เอ็นบีเอ
09:06
มอนเตอร์เรย์ vs โตลูก้า
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
16:00
ออสเตรเลีย vs เวียดนาม
เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ
16:00
เกาหลีเหนือ U19 vs อิรัก U19
เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ
18:30
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ vs Round Robin # 1
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์
19:00
ไทย vs ญี่ปุ่น
เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ
19:00
จอร์แดน U19 vs เกาหลีใต้ U19
เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ
20:30
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ vs Round Robin # 2
เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์
21:00
ปูเน่ ซิตี้ vs เบงกาลูรู
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
23:00
ฟลามูร์ตารี่ vs เอสเค ติรานา
ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย
23:00
สปาร์ต้า ปราก vs มลาด้า โบเลสลาฟ
เช็ก เฟิร์ส ลีก เช็ก เฟิร์ส ลีก
23:00
สโลโบดา อูซิเซ่ vs Trajal Krusevac
เฟิร์ส ลีก เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก เซอร์เบีย